..::ThanhAn::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
..::ThanhAn::..

@ 34 Lê Hồng Phong_Nha Trang @

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lip - Lilknight

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Lip - Lilknight Empty
Bài gửiTiêu đề: Lip - Lilknight   Lip - Lilknight Icon_minitimeMon Aug 13, 2007 8:50 am

Lyrics:
.............:::::::::::Phu0nglip:::::::::........ ........
Choruz :bầu trời kia Ngập tràn ánh nắng Chiếu sáng trên con đường đời ta dìu em Cùng em sánh bước ... và con Tim ngập ngùng muốn nói nguyện sẽ yêu nhau trọn đời riêng em mà Thôi mình ko cách xa....
và anh mang cho em 1 điều ước.....em ước mong đôi ta luôn mãi bên n hau .... dù cho gian nguy chông gai sóng gió cuộc đời .... nhẹ nhàng ôm em ko gian chìm đắm ... ngàn vì sao lung linh chiếu ánh sáng muôn màu ..... muôn hoa ưu tư kia cũng khẻ mỉm cười ....rộn vang ....
Góc phố quen hẹn hò mỗi tối ... có em luôn tươi cưới ... trao anh nụ hôn ngọt ngào đắm đuối Va` anh ước mong mỗi lúc sớm mai dc em thì thầm bên tai nói yêu anh rất nhiều ... riêng anh mà thôi câu yêu thương thiết tha
đẹp tựa như giấc mộng ...chiều vương nắng hồng .... hồn mộng mơ+ say sưa ngám hoàng hôn . Cùng huơng tóc mềm ....nhẹ mưa ướt thềm anh ôm em vào lòng
Bờ cát trắng dài ...kìa con sóng xô thuyền tình êm ru lênh đênh ngàn khơi mình tìm bờ bến lạ và anh biết là ...giấc mơ hạnh phúc đây rồi

I wish for you on a falling star
Wondering where you are
Do I ever cross your mind In the warm sunshine
She's from the city of angels Like my eyes* and like my smile yo
Never know what she means to me I fell for the girl in mah dream
Rap Bình)la` nguoi` con Gái mà anh Thương ( Bình Bình) người làm cho anh hàng đêm mơ tưởng (Bình Bình) em có biết chăng là ??anh yêu em nhiều lám Bình à ...Bình !anh sẽ viết tên em lên muôn ngàn vì sao đêm nay (Bình) em có hay (Bình)ngay lúc này ... anh chỉ thương Bình riêng em mà thôi Bình ...anh yêu em Bình ...yeah Bình.
https://thanhan.forumvi.com

Lip - Lilknight
Trang 1 trong tổng số 1 trang